Kayan aikin wuta suna da mahimmanci don haɗin kebul na wutar lantarki

Kayan wutar lantarki sune na'urorin da ake amfani da su don haɗawa da haɗuwa, don haka kamfanonin shigar da wutar lantarki suna amfani da kayan aiki. Bisa ga GB / T5075-2001 daidaitattun ma'anar ma'anar "ma'auni na wutar lantarki": kayan aiki na wutar lantarki, shine haɗin kai da haɗin na'urori daban-daban a cikin tsarin wutar lantarki. , kunna canja wurin nauyin inji, nauyin lantarki da wasu rawar kariya na kayan haɗin ƙarfe.

Ana amfani da kayan aikin wutar lantarki don haɗa sanduna da hasumiya na layin watsawa, madubai, layukan walƙiya da insulators, ko don kare wayoyi, layin walƙiya, insulators da sauran sassan ƙarfe.

Abubuwan Bukatu na asali: Kayan aikin wutar lantarki gabaɗaya ana yin su ne da simintin ƙarfe da ƙarfe mara nauyi. Ana buƙatar kayan aikin waya su sami isasshen ƙarfin injin, kuma ɓangaren kayan aikin da ke da alaƙa da jikin mai gudanarwa ya kamata ya sami kyakkyawan aikin lantarki.A cikin tsarin masana'anta na waya. kayan aiki, ya kamata babu burr, trachoma kumfa, fasa nakasawa, saman ya kamata ya zama santsi, galvanized Layer ya kamata ya zama uniform.The goyon bayan hardware ya kamata ya dace a cikin ƙayyadaddun, ba tare da rasa sassa kuma ba tare da tsatsa, dunƙule da goro ya kamata su kasance da kyau. dace, da lamba surface tsakanin jirgin latsa farantin da kuma waya clamp ya zama santsi, da kuma masana'antu ingancin da girman ya kamata su hadu da kasa misali da ƙayyadaddun.

Haɗin haɗin kebul na wutar lantarki na kayan aikin wutar lantarki wani muhimmin bangare ne na yinwa da shigar da nau'ikan ƙarshen kebul daban-daban, kuma yana da matukar mahimmanci don aiki mai aminci na dogon lokaci na layin.

Haɗin haɗin kebul na wutar lantarki ya haɗa da hanyar crimping da hanyar waldi. Abubuwan da ake buƙata na haɗin haɗin kai shine cewa yanayin zafi a lokacin watsawar yanzu bai wuce yanayin zafi na mai sarrafa na USB ba kuma zai iya jure wa tashin hankali da aka yarda da mai gudanarwa na USB.

Hanyar clamping, yin amfani da matsa lamba na inji mai dacewa tsakanin masu gudanarwa ko masu gudanarwa da kuma haɗin wutar lantarki tsakanin hanyar sadarwa ta hanyar sadarwa na lantarki. dangane) dangane.

Hanyar walda, kawai don ƙananan haɗin haɗin kebul na yanki kawai.

Aluminum core crimping, jan karfe welding ko crimping.

I shuka tarin binciken kimiyya ne don buɗe samarwa da siyarwa a cikin ɗayan masana'antar samar da wutar lantarki, shine ɓangaren da ya dace na ƙasar don ba da izinin rajistar masana'antu.Main kayan aiki, shuru kayan gini, kayan gini, matsa lamba, murfin. hardware, m hardware, saita kayan aiki tare da ƙaddamar da kayan aiki, tashoshin wutar lantarki, kayan aikin ma'aikaci mai shiru, ban da kayan aikin rufi, tashoshi, masu haɗawa, da sauran kayan watsawa na rarrabawa na rarraba akwatin, ɗakunan rarraba wutar lantarki, saitin kayan aikin lantarki tare da na USB , tef na lantarki, abubuwan shiru, gini.Bayyana dalilin da yasa na'urorin lantarki suka karye.

Ƙaddamar da kayan aikin lantarki a cikin lokaci na al'ada, halin yanzu a cikin kewayawa ta hanyar samar da wutar lantarki, a ƙarshen hanya ƙaddamar da kayan aikin lantarki na lantarki don komawa zuwa ɗayan ƙarshen wutar lantarki ya samar da tsarin rufewa, idan saboda wasu dalilai na madauki na yanzu. toshe mai yiwuwa asalinsa yana samar da bolt, da'irar halin yanzu ƙasa da ƙwaƙƙwalwa, ƙasa don samar da rufaffiyar madauki, ana kiranta da'ira.Saboda haka, duk abubuwan da aka gyara yakamata su kasance marasa asarar hysteresis.


Lokacin aikawa: Juni-10-2021

Aiko mana da sakon ku:

Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana